Tanbihi: dhima za fasihi simulizi zinaweza kuelezwa kwa mapana. Baadhi ya dhima hizi zinaingiliana na kuchangiana kutegemea na tanzu mbalimbali za fasihi simulizi. Ni wazi kuwa fasihi simulizi inalinganisha vizazi vya jamii na kuleta ushirikiano miongoni mwa wanajamii. Hii ni kwa sababu fasihi simulizi hupokezwa kwa njia ya mdomo na ni milki ya jamii.