Malumbano ya utani. Malumbano ya utani yanahusu kufanyiana mizaha na masihara baina ya watu wawili au makundi mawili ya watu. Aghalabu huwa kuna makubaliano ya kutaniana bila kuudhika. Utani hutumia lugha ambayo imepigiwa chuku sana na huwa na ucheshi mwingi. Nyakati hizi malumbano ya utani ni sawa na mchongoano ambao vijana wengi huoneana fahari sana. Hata hivyo, malumbano ya utani huwa na mipaka na si watu wowote wa wana ruhusa ya kutaniana. Hebu tazama vibonzo vifuatavyo.