Maana ya ulumbi. Ulumbi ni uwezo wa kuzungumza kwa ufasaha mkubwa sana. Mlumbi huwa na ufundi na ubingwa wa kuitumia lugha kuwashawishi, kuwahimiza na kuwapa watu mwelekeo wa kufuata mkondo fulani. Katika mazungumzo yake, mlumbi hutumia methali, misemo na nahau ili kutia nakshi mazungumzo yake. Ulumbi ni sifa kuu ya wanajamii ambao huishia kuwa viongozi katika jamii. Vilevile vile, mlumbi ana ufahamu mzuri wa jamii inayohusika. Hebu tazama video ifuatayo.