Hasara za miviga. Katika karne hii, baadhi ya miviga inaweza kuwa haifai. Zifuatazo huwa hasara za miviga kwa kuzingatia hali ya kileo. Baadhi ya sherehe kama kutahiri zaweza kueneza ugonjwa wa UKIMWI. Huleta kutofautiana kwa makabila yanayofanya miviga fulani. Katika baadhi ya miviga, watu hukiuka maadili, kama kushiriki ngono na watu au kutumia lugha ya matusi. Huweza kuleta utengano baina ya waliotahiriwa na wasiotahiriwa.