Misimu. Misimu ni maneno yanayozuka na kutumiwa katika mazungumzo na makundi maalum ya watu katika jamii. Maneno hayo hatimaye hupotea na machache yanayodumu husanifishwa na kuwa msamiati rasmi wa lugha.