Maneno yanaweza kuingiliana kwa njia ifuatayo: kitenzi kuwa nomino. Mwihaki anapenda kuimba. Kuimba ni kitenzi. Kuimba kwa mwihaki kunapendeza. Kuimba ni nomino. Mwanafunzi anajua kuandika vizuri. Hapa kuandika ni kitenzi. Kuandika vizuri hufurahisha walimu kuandika ni nomino. Meza dawa mara mbili kwa siku. Meza ni kitenzi. Meza nzuri imenunuliwa. Katika sentensi hii, meza ni nomino.