Nomino kuwa kivumishi. Nomino hubadilika na kuwa kivumishi ikiwa nomino hiyo itatumika kuelezea sifa za nomino nyingine. Nomino ikitumika hivi huwa kivumishi cha nomino. Kwa mfano, mkulima amepata mazao mengi. Hapa mkulima ni nomino. Mwalimu mkulima amepata mazao mengi katika sentensi hii mkulima ni kivumishi. Mrembo yule ni nani? Katika sentensi hii mrembo ni nomino. Faizali ni msichana mrembo. Sentensi hii inaashiria ya kivumishi.