Utangulizi. Karibu kwenye mtagusano wa mafunzo meme ya Kiswahili kwa kidato cha nne. Katika mfululizo wa vipindi hivi utajifunza mengi kuhusu stadi nne za lugha: kusikiliza, kuzungumza, kusoma na kuandika. Aidha, utajifunza sarufi ya lugha ya Kiswahili. Ni matumaini yetu kuwa utanufaika. Unahimizwa kufanya utafiti zaidi ili kujiboresha katika utumiaji wa lugha ipasavyo.