Je, kufikia hapo unafikiri mazungumzo haya yanahusu watu wa aina gani? Bila shaka, nataraji umegundua watu hawa wako kazini. Hawa ni wafanyakazi katika kiwanda cha kutengeneza sukari. Kiwanda ni mahali ambapo mafundi au watu wenye ujuzi katika kazi maalum hufanya kazi ya kutayarisha bidhaa au vifaa fulani. Kuna aina nyingi za viwanda namna kulivyo na bidhaa mbalimbali. Sajili inayotumika katika viwanda basi hutegemea shughuli za kiwanda husika, wafanyikazi hao na hata vio vyao. Ni sifa gani za sajili hii zinazojitokeza katika mazungumzo haya?