Shabaha: Kufikia mwisho wa somo hili, unapaswa kuwa na uwezo wa kuweka nomino mbalimbali mbali katika ngeli zake, kupatanisha nomino za vivumishi katika ngeli tofauti tofauti, kutunga sentensi sahihi kwa kutumia vivumishi kwa mitarafu ya ngeli.