Shabaha: kufikia mwisho wa somo hili, unapaswa kuwa na uwezo wa kufafanua dhana ya upatanisho wa sarufi, kubainisha viambishi vya upatanisho wa kisarufi katika ngeli mbalimbali, na kutunga sentensi sahihi kwa kutumia vivumishi kwa mintarafu ya ngeli.