Vivumishi vimilikishi: hivi ni vivumishi ambavyo huonyesha umiliki wa au kuwa na kitu. Viambishi awali hubadilika kulingana na nomino inayomilikiwa na nafsi inayomiliki. Tazama mifano katika jedwali lifuatalo. Hebu tuone mifano zaidi katika sentensi. Kalamu yangu ina wino mwekundu. Kalamu yako ina wino wa rangi ya samawati. Kalamu yake ina wino mweusi.