Vivumishi viulizi: hivi ni vivumishi vinavyouliza maswali kuhusu nomino. Vivumishi hivi vinavyotumiwa katika sentensi, ni sharti sentensi hiyo ikamilishwe kwa alama ya kiulizi. Mifano ya vivumishi viulizi ni kama ifuatayo: mtoto yupi anapenda kusoma? Mishipi ipi inatumika kama sare ya shule yetu?