Vivumishi vya uunganifu. Hivi ni vivumishi vinavyohusisha nomino moja na nyingine. Vivumishi hivi huishia kwa herufi a. Kwa mfano, mtu wa watu, chama cha wananchi, mizizi ya mimea, nyumba ya wazee, shule ya watu wote. Tazama jedwali lifuatalo.