Vivumishi visisitizi hivi ni vivumishi ambavyo husisitiza nomino fulani. Vivumishi hivi huundwa kwa kurudiarudia. Vivumishi vionyeshi visisitizi hujitokeza katika viwango vitatu: nomino ikiwa karibu, nomino ikiwa mbali kidogo, na nomino ikiwa mbali. Kwa mfano, nomino ikiwa karibu, mtoto yuyu huyu, gari lili hili nyumba zizi hizi. Mbali kidogo: mtoto yuyo huyo, gari lilo hilo, nyumba zizo hizo. Mbali: mtoto yule yule, gari lile lile, nyumba zile zile. Tuangalie mifano zaidi katika sentensi. Jiwe lili hili ndilo lililowafaa waashi. Taarifa hiyo hiyo ndiyo ilinipa matumaini. Machungwa yale yale yaliwaburudisha watu. Papa yuyo huyo ndiye aliyepikwa.