Aina za vitenzi. Vitenzi hugawanyika katika makundi kadhaa. Vitenzi halisi au vikuu, hivi ni vile vinavyoarifu tendo linalotendwa na, na kitu chochote kile chenye uwezo wa kutenda. Kwa mfano, mkulima analima shamba; watalii walizuru nchi yetu; Abdul amewahi kutembelea Afrika Kusini; Mutua ana sakura kwenye mtandao. Faiza amekwenda kupiga simu.