Vitenzi vishirikishi. Vitenzi vishirikishi ni vile ambavyo vinashirikisha kiima cha sentensi na kijalizo. Kisu hiki ni kikali. Katika sentensi hii, kisu ni kiima na kikali ni kijalizo. Kijalizo husaidia kukamilisha maelezo kuhusu kiima. Kwa mfano, huyu ni mwalimu. Huyu ni kiima. Ni ni kitenzi kishirikishi. Mwalimu