Vishazi huru hivi ni vishazi ambavyo vikiondolewa katika muktadha wa sentensi kuu vitaweza kujisimamia kimaana. Kengele imelia na wanafunzi wameingia darasani. Ukuta uliojengwa umebomoka. Mvua imenyesha kwa wingi, hivyo wakulima wamevuna mazao mengi. Ijapokuwa haukunialika, nilitamani sana kuhudhuria arusi yake. Katiba iliyopitishwa itaimarisha maisha ya wananchi.