Mnyambuliko wa vitenzi. Mnyambuliko wa vitenzi ni hali ya kuongezea viambishi katika mzizi wa kitenzi ili kukipa maana tofauti. Vitenzi hunyambuliwa katika kauli, jinsi au hali mbalimbali mbali. Katika kipindi hiki tutashughulikia mnyambuliko wa vitenzi vifuatavyo: asili ya Kibantu, asili ya kigeni na silabi moja.