Kutokana na majibu yako, ni wazi kuwa vitenzi vya silabi moja ni kama vifuatavyo: ja, pwa, la, pa, wa, chwa, nywa, nya, pa, fa. Kiambishi kuu huambikwa mwanzoni mwa vitenzi vya silabi moja ili kuvifanya kuwa vitenzi jina. Hali hii huwezesha kutamkwa kwa vitenzi hivi na kuvitumia inavyostahiki katika sentensi.