Tazama mifano ya sentensi zifuatazo: nilikula chakula kitamu sana jana. Baada ya kuomba, ombi langu lilijibiwa. Msafiri huyo alisafiri kwa muda wa siku arobaini rudisha. Aliibuka mshindi baada ya kuwashinda wanariadha wengine wote.