Uundaji wa nomino kutokana na mzizi wa kivumishi. Tazama jedwali lilifuatalo. Sasa tazama mifano katika sentensi. Umoja wao uliwafanya kuwa kitu kimoja hasa. Jumba hilo lilikuwa chafu sana, lilijaa uchafu wa kila aina. Yeye ni mwerevu kweli kweli. Aliweza kututhibitishia werevu wake kupitia mtihani huo. Bidhaa bora hutegemea ubora wa mali ghafi.