Uundaji wa vitenzi kutokana na mizizi ya vivumishi tazama. Jedwali lifuatalo sasa. Soma sentensi zifuatazo, ili upate kuelewa zaidi. Meza fupi ilifupishwa zaidi na seremala. Chakula bora huboresha afya. Lugha sanifu ya Kiswahili ilitokana na kusanifishwa kwa lahaja ya Kiunguja. Watu wengi huchafua mazingira kwa kutupa vitu vichafu ovyoovyo. Mwalimu aliamuru mwanafunzi kukamilisha insha yake alipowasilisha insha isiyokuwa kamili.