Uundaji wa vivumishi. Vivumishi huweza kuundwa kwa kutumia maneno mengine kama vile nomino na vitenzi. Uundaji wa vivumishi kutokana na mizizi ya nomino. Sasa tazama mifano ifuatayo ya sentensi: mtu huyo mwerevu alijitajirisha kwa kutumia werevu wake. Wahusika wajinga hutumiwa katika fasihi ili kuonyesha ujinga miongoni mwa watu. Wembamba wake ulimwezesha kuivaa nguo hiyo nyembamba.