Sasa angalia mifano ifuatayo ya sentensi. Ingawa mzee yule mlemavu amelemaa miguu yote, anajitahidi kutembea kwa mkongojo. Nilikutana na mtu mtulivu sana, alikuwa ametulia kama maji ya mtungi. Usipopoa, hutaweza kuwa mpole kwa watu wengine. Msichana huyu mnyamavu alinyamaza tu kimya bila kujitetea.