Kiambishi ndi ndi hutumiwa kwa namna mbili. Pamoja na kitenzi kishirikishi kipungufu kwa mtindo wa kufupisha, hutumiwa kuonyesha msisitizo. Msisitizo huu hurejelea kiima, yani kinachozungumziwa. Ili kuonyesha kurejelea huku, lazima pawepo na upatanisho wa kisarufi. Kwa mfano, ndisi ni sisi, ndiwe ni wewe, ndiye