Kama kiambishi cha urejeshi katika vitenzi katika nafsi zote tatu, kwa mfano, nilijikata, ulijikosea, alijitia hatarini. Katika sentensi: nilijitia matatani kwa kutofika mapema, alijikosea kwa kutofuata maagizo aliyopewa. Huambishwa mwishoni mwa kitenzi kuunda nomino ili kuonyesha mtu anayetenda kitendo fulani. Mifano katika sentensi: mlimaji huyo alipata mavuno mengi. Msemaji yule alielewa kwa urahisi.