Huonyesha dhana ya pamoja na. Napenda kula wali kwa mchuzi wa samaki. Mkutano huo ulihudhuriwa na wazee kwa vijana. Huonyesha kitu fulani kilitumiwa kufanya jambo fulani. Aliambua mhogo kwa kisu. Alichanja kuni kwa shoka. Huonyesha kusudi, nia au sababu. Waliadhibiwa kwa uovu walioutenda. Alimwendea nyanya kwa kutaka kumjulia hali.