Ikiwa huleta dhana ya kutokuwa na uhakika na jambo kufikiria au kudhani. Kwa mfano, ikiwa atalipiwa karo, ataendelea na masomo yake. Ikiwa atajiuzulu, ataheshimiwa zaidi. Pia huonyesha jambo linaweza kufikiwa ikiwa hali fulani itafanyika. Kwa mfano, atapona ikiwa atapewa matibabu. Watafuzu ikiwa watatia bidii. Bwana chifu atawaita ikiwa atawahitaji.