Wala wala ni kiunganishi ambacho hutumiwa kuonyesha kinyume. Huweza pia kutumiwa kusisitiza jambo haswa la kinyume. Hutumiwa pia kama kiunganishi kuonyesha tofauti kati ya vitu au kubainisha mambo mawili kwa kuyalinganisha kwa namna ya kuyakanusha. Kwa mfano, tangu alazwe hospitali hajaongea wala kufungua macho. Hakuenda kazini wala hakupokea simu.