Walakini. Walakini lina maana ya kasoro ya mtu, kitu au jambo. Mfano katika sentensi: mwanafunzi huyu ni mwerevu sana, walakini ana tabia mbaya sana. Gari hili ni jipya, walakini halina kidhibiti mwendo. Jumba hili lina walakini, mbona lina ufa.