Aina za maendeleo ya kiteknolojia. Maendeleo ya kiteknolojia ni mengi na yameenea katika nyanja zote za maisha ya mwanadamu, kama vile elimu, mawasiliano, uchukuzi, biashara, zaraa, utabibu, usalama, ofisi na kadhalika. Tazama mifano ifuatayo, kisha baada ya kila sehemu ya mifano hiyo utajibu maswali yanayofuatia. Uchukuzi na mawasiliano. Tazama picha zifuatazo. Sasa nawe jaribu kutoa mifano mingine ya teknolojia inayotumiwa katika uchukuzi na mawasiliano.