Sikiliza kibonzo hiki kwa makini. Hamjambo wanafunzi wa Madivini High School. Karibuni katika studio zetu ya mafunzo meme. Studio hizi zimehasisiwa mathalani kwa ajili ya mafunzo meme. Mafunzo meme ni mafunzo yanayohusisha vifaa vya elektroniki kufunzia. Mafunzo meme hurahisisha kazi ya ufunzaji na ujifunzaji. Hufanya masomo kuwa na mnato wa kipekee na hushika makini ya mwanafunzi anapojifunza. Hii ni kutokana na mwanafunzi kusikia na kuona yale anayoyasikia. Isitoshe, yeye huwa na nafasi ya kutekeleza anayojifunza mwenyewe pasipo kumtegemea mwalimu. Vilevile vile, mwanafunzi anaweza kugusa au hata kuhisi anayojifunza. Hii hufanya dhana zinazochukuliwa kuwa ngumu kurahisika. Mwanafunzi hujifunza na kusoma kwa wakati wake, hufanya mazoezi na kupata matokeo papo hapo. Katika studio zetu mtapata kanda za video za kufunzia masomo yote yanayofunzwa katika shule za upili nchini. Aidha, kuna kanda za redio za masomo yayo hayo na hata disketi pia. Kuna mafunzo haya kwa tuvuti kwa wale wanaoweza kufikia mtandao. Taasisi pia ina kituo cha kurushia matangazo kwa njia ya televisheni kinachoitwa Edu Channel. Pia kuna kituo cha redio. Nafikiri mnaona jinsi elimu imerahisishwa. Ukiwa nyumbani au popote pale, mafunzo meme yanakufikia kwa urahisi. Ikiwa mtakuwa na nidhamu shuleni, mtaruhusiwa kutumia rununu kwa mafunzo meme. Sasa nitawaruhusu mtembelee studio zetu, mjionee namna mafunzo meme hutekelezwa. Mkiwa na maswali yoyote, msiogope kuuliza. Asanteni sana.