Sikiliza na kutazama mazungumzo haya. Sasa tumefika chumba cha mwisho, hii ni maabara ya X-ray au uyoka. Sitaki kuwakumbusha yote mliojifunza, lakini ni matumaini yangu mtakuwa mkidurusu vitabu na madaftari yenu ili kumakinika. Napenda kuwatahadharisha dhidi ya kutumia vibaya vifaa vyetu vya kiteknolojia. Kila mmoja wenu atapewa stethoskopu. Kutumia unapaswa kuwa na kifaa hiki kila wakati unapokuwa kazini. Leila, wewe utafanya kazi katika chumba cha kujifungulia. Huko utajifunza matumizi ya mashine ya ultrasound. Uhakikishe unapima akina mama wajawazito inavyostahiki. Aidha, utakuwa ukitumia sfimomanometa ile mpya ya elektroniki, itakusaidia sana kujua shinikizo la damu kwa akina akinamama wajawazito. Daudi, wewe utafanya kazi katika chumba cha upasuaji, ukiwa humo kuwa makini ufahamu matumizi ya endoskopu. Aidha, utatumia mashine ya nusu kaputi na jifunze kutumia mashine ya mpigo wa moyo, yaani pals monita. Kuwa makini ili uelewe shughuli zote za chumba hiki. Mutua, wewe, utafanya kazi kwa wadi ya wanaume. Pia utakumbana na mitambo huko, ujifunze zaidi kutumia mtambo wa dayalisisi. Jambo muhimu, Mutua, ni kuwa mwema kwa wagonjwa hao. Aziza, utafanya kazi kwa wodi ya watoto. Ungali mchanga, lakini naamini utajifunza mengi kwa muda utakaokuwa huko. Litakuwa jukumu lako kujifunza matumizi ya nkubeta. Kifaa hiki kitasaidia kukuza watoto njiti. Utatunza pia na vipima joto. Kuna kifaa cha kutazamia zoloto, yaani laringoskopu. Aziza, utajifunza kutumia kinebulishi hiki kitafaa wakati wa kupuliza dawa puani na kooni mwa watoto hawa. Anab, wewe utatumika katika idara ya meno. Utamsaidia Daktari Kenga kutunza vifaa katika idara hiyo. Utapata fosepsi na drili na vingine vingi, utumie ipasavyo. Otoklevu kwa ajili ya kutakasia vifaa hivi utaonyeshwa na vingine vingi sawa. Munene, wewe utakuwa kwa idara ya fiziotherapi pamoja nami Hutapata vifaa vingi lakini kuna baiskeli, tredmili, stepa, cross trainer na mpira wa sculpture. Nitakuelekeza jinsi ya kuvitumia, na hata wewe mwenyewe vitakufaa kwa mazoezi. Asanteni. Kama hamna maswali, nitawaruhusu mtalii spitali nzima kwa leo, kisha mtaanza kazi. Nawatakia kila laheri.