Umuhimu wa mazingira. Mazingira huwa na manufaa mengi kwetu. Kwa mfano, maji. Maji ambayo tunapata kutoka kwa mito na maziwa hutumiwa kwa njia nyingi kama vile kunywa, kufulia nguo, kupikia na kunyunyizia mimea. Hebu tazama picha zifuatazo.