Njia za kuhifadhi mazingira. Mazingira yanaweza kuhifadhiwa kwa njia tofauti. Njia hizo ni kama zifuatazo. Kuelimisha watu kuhusu umuhimu wa mazingira ili waweze kuyahifadhi, kupanda miti zaidi, kunadhifisha mazingira, kuwa na sera au sheria ambazo zinatetea uhifadhi wa mazingira.