Umeona na kusikia nini? Bila shaka, umeona maandishi na kusikia ujumbe maalum wa mwalimu mkuu. Mwalimu mkuu anawaandikia wanafunzi wake barua. Hii imepachikwa ukutani. Barua hii huitwa memo au arifa. Memo ni taarifa fupi ya kiofisi ambayo hutoka kwa mtu mmoja hadi kwa wengine.