Kiwanda cha chai cha Maembeni, sanduku la posta 998646 00300, Maembeni, simu 4527220, 707404474, barua meme chai maembeni at yahoo.com. Memo kwa wafanyikazi wote kutoka meneja mkuu tarehe: Machi 23 mwaka 2011. Mintarafu: nyongeza ya mishahara. Kiwanda chetu kimepata faida kubwa msimu uliopita. Mapato ya kifedha yameongezeka maradufu miaka miwili iliyopita. Hii inatokana na juhudi za kila mmoja wetu. Kwa niaba ya halmashauri ya wakurugenzi, nawapongeza sana kwa bidii yenu kwa shukran na pia kuwahimiza kujibidiisha zaidi, halmashauri ya wakurugenzi wa kiwanda hiki wamependekeza nyongeza ya mishahara yenu. Wafanyikazi wa kiwango cha fa na ga watapata nyongeza ya asilimia 52. Wale wa kiwango cha h ha hadi j ja watapata nyongeza ya asilimia 21. Wafanyikazi wa kiwango cha k hadi p watapata asilimia nane. Ni matumaini yangu kuwa nyongeza hizi zitawapa motisha wa kufanya kazi hata zaidi. Kila hali ya uchumi wa kiwanda unavyoimarika ndivyo wasimamizi watazidi kuchunguza na kuimarisha mishahara ya wafanyikazi wake. Abdul Majid Rajab, mkurugenzi mkuu.