Twatumai sasa unaweza kueleza memo ni nini, sifa na umuhimu wake. Memo ni njia inayotumiwa kwa mara nyingi ili kufahamisha au hata kutahadharisha katika ofisi na mashirika mengi. Ni vyema sasa ufanye mazoezi zaidi ili ufahamu kikamilifu kuwasiliana kwa njia ya memo.