Aina za maagizo. Kutokana na zoezi ulilofanya, umebaini kuwa kuna aina nyingi za maagizo. Fanya utafiti zaidi ili kufahamu zaidi aina za maagizo. Ni vyema pia kukumbuka kuwa maelekezo au maagizo ni tofauti na tahadhari.