Uandishi wa maagizo: tazama na kusoma mfano huu wa maagizo. Maagizo Nokia 100 PR: hakikisha simu hii ina vifaa vyote, fungua uchopeke kadi ya simu, chopeka seli umeme pahali pake, weka simu hii kwa stima ipate chaji tosha. Betri ikishajaa chaji, izibue kutoka kwa umeme, ianzishe kufanya kazi.