Maagizo ni habari inayokusudia kuelekeza jinsi jambo linavyopaswa kufanywa kwa muktasari na kwa urefu. Maagizo ni muhimu sana, kwa vile tunakumbana nayo katika maisha yetu ya kila siku, aidha kwa lengo la kuelekezwa au kuelekeza.