Hitimisho. Barua kwa mhariri zina umuhimu wa jamii kwa jumla, huwapa wananchi kujieleza waziwazi, huangazia mambo muhimu yanayofaa kutekelezwa, hutumiwa kuwakilisha maoni ya watu kwa viongozi mbalimbali ili kuimarisha au kurekebisha hali ya maisha nchini.