Tunasikitika kutangaza kifo cha Mwelusi, mtoto wa marehemu mzee Biyuki na Bitanya, kilichotokea tarehe 20 Januari mwaka 2011. Alikuwa kakake Gege na Andua na rafikiye Atega. Jamaa na marafiki wanakutana kila siku wakati wa jioni katika ukumbi wa mikutano kwa maandalizi ya mazishi. Kutakuwa na harambee ya kuchangia gharama za hospitali na mazishi katika boma la mzee Biyuki. Maiti itaondolewa hospitali ya Mkomani siku ya Ijumaa kwa mazishi siku ya Jumamosi, nyumbani kwa mzee Biuki, kijiji cha Balusi. Mwenyezi Mungu ailaze roho yake mahali pema peponi.