Hebu sikiliza maelezo zaidi kuhusu uandishi wa insha hii. Kabla ya kuanza kuandika insha ya methali, ni lazima uyazingatie mambo yafuatayo: uelewe maana ya juu na ya ndani ya methali. Kwa mfano, jifya moja haliinjiki chungu. Maana ya ndani ni kuwa mtu pweke hawezi kufanya jambo kikamilifu; watu wakiungana wanaweza kufanya mambo mengi tena vyema.