Hitimisho. Imedhihirika kwamba sajili ya bunge ina sifa za kutumia istilahi maalum, aidha lugha huwa ya kisheria na huzingatia nidhamu. Ili kuelewa zaidi sajili hii, inakubidi kufuatilia mazungumzo hayo katika vyombo vya habari.