Kuandika. Stadi ya kuandika ni muhimu mno, kwa vile hutumika katika mawasiliano, aidha ya kuweka kumbukumbu au kujibu maswali wakati wa mtihani. Ubunifu wa mwanafunzi hubainika katika uandishi wake. Unapaswa kujifunza uandishi wa aina mbalimbali, huku ukizingatia hati nadhifu ili kujieleza kikamilifu.