Sehemu iliyo katika kisanduku huitwa mzizi wa kitenzi. Hii ni kwa sababu haibadiliki kitenzi kinaporefushwa mwanzo na mwisho wa mzizi. Sehemu zinazotanguliza mzizi huitwa kiambishi awali na zinazotokea baada ya mzizi huitwa kiambishi tamati.