Kusikiliza na kuzungumza. Utangulizi. Kusikiliza na kuzungumza ni stadi muhimu katika ujifunzaji wa lugha. Kusikiliza hukuwezesha kupokea ujumbe ipasavyo. Kuzungumza nako hukuwezesha kuwasilisha ujumbe kwa njia ya mazungumzo yenye ufasaha.