Ufanyikazi wa kawaida husema kwa sauti ya juu kwa ajili ya kelele za mashine. Aghalabu kuna kuchanganya ndimi. Mazungumzo hubadilika kutegemea vyeo vya wahusika. Misamiati wanayotumia inategemea shughuli za kiwanda husika. Lugha hubadilika pia kutegemea mada inayozungumziwa. Lugha pia inabadilika kutegemea hali za wahusika, kwa mfano, mkurugenzi mkuu amekasirika. Aghalabu kuna matumizi ya misimu ambayo inazuka kutegemea kiwanda husika. Sajili hii pia itabadilika badilika kutegemea uhusiano wa wahusika. Aidha, itategemea jinsia ya wahusika pia. Mazungumzo haya yategemea madhumuni yenyewe.